คาสิโนออนไลน์ สมัครยูฟ่าเบท สมัครเกมส์สล็อต GClub

คาสิโนออนไลน์ ComTrade ไม่ใช่แค่ผู้ให้บริการด้านไอทีที่ใหญ่ที่สุดในสโลวีเนีย แต่เป็นผู้ให้บริการที่ใหญ่ที่สุดในยุโรปตะวันออกเฉียงใต้ การมุ่งเน้นที่การเล่นเกมออนไลน์ที่เพิ่มขึ้นตลอดจนการพัฒนาอย่างต่อเนื่องของแพลตฟอร์มเกมแบบเปิดน่าจะทำให้คู่แข่งในอุตสาหกรรมมีชื่อเสียงมากขึ้น

การพัฒนาเทคโนโลยีเมื่อปีที่แล้วกับผู้ให้บริการโซลูชั่นเกมของสหรัฐ Bally Technologies ทำให้อุตสาหกรรมเกมออนไลน์สังเกตเห็น ComTrade ซึ่งก่อนหน้านี้รู้จักกันในชื่อ HERMES Softlab

ในสัปดาห์นี้ บริษัท ได้ประกาศการลงนามในข้อตกลงใบอนุญาตกับผู้ให้บริการคาสิโนที่ใหญ่เป็นอันดับสามของโลกอย่าง Genting เนื่องจาก บริษัท ได้เริ่มยืดหยุ่นกล้ามเนื้อในเวทีเกมออนไลน์

ความสำเร็จอย่างมากของ บริษัท คาสิโนออนไลน์ เกิดจากการลงทุนอย่างต่อเนื่องในบุคลากรด้านไอทีในท้องถิ่น Gaming Intelligence เยี่ยมชมสำนักงานใหญ่ของ ComTrade ในสโลวีเนียเพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับโครงการ Education for Innovative Thinkers (EDiT) ซึ่งเป็นโรงเรียนฝึกงานภาคฤดูร้อนประจำปีที่ใช้ในการระบุและดูแลนักเรียนไอทีที่มีแนวโน้มดีที่สุด

การศึกษาสำหรับนักคิดเชิงนวัตกรรม
โรงเรียน EDiT เป็นโครงการที่น่าสนใจและเป็นหลักสูตรที่เก็บเกี่ยวผลประโยชน์ของตนเอง แนวคิดง่ายๆคือนักศึกษามหาวิทยาลัยชั้นปีที่สองสิบสองคนซึ่งส่วนใหญ่เรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยลูบลิยานาที่อยู่ใกล้เคียงจะรวมตัวกันเป็นเวลาสองสัปดาห์เพื่อทำงานในโครงการ

พวกเขาจะได้รับข้อมูลสั้น ๆ และจัดเตรียมโครงสร้างพื้นฐานเพื่อพัฒนาผลิตภัณฑ์ ส่วนที่เหลือขึ้นอยู่กับพวกเขา

ส่วนใหญ่จะมีพื้นฐานด้านวิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์หรือคณิตศาสตร์แม้ว่าโดยปกติจะมีนักเรียนที่ไม่ได้ใช้ไอที 1 คนได้รับเลือกให้เป็นหัวหน้าทีมซึ่งรับผิดชอบการออกแบบและ ‘เรื่องราวของผู้ใช้’ – สิ่งที่แต่ละคนต้องทำในหน้าที่การงาน ที่ปรึกษาซึ่งปกติจะเป็นอดีตนักเรียนที่ผ่านกระบวนการนี้เมื่อปีก่อนก็คอยให้ความช่วยเหลือและคำแนะนำเช่นกัน

“ มันเป็นความคิดที่จะรวบรวมนักเรียนที่เก่ง ๆ เข้าด้วยกันและมอบความท้าทายให้พวกเขาเพื่อให้พวกเขามีความคิดสร้างสรรค์มากขึ้นดังนั้นเราจึงเริ่มต้นด้วยโครงการเล็ก ๆ ที่มีนักเรียนสิบคนและทุกๆปีกลุ่มนี้จะมีขนาดใหญ่ขึ้นเล็กน้อย” Ziva Gorup กล่าว Reichmann ผู้จัดการฝ่ายพัฒนาความสามารถของ ComTrade ซึ่งช่วยจัดระเบียบการฝึกงาน “ โรงเรียนภาคฤดูร้อนเป็นแหล่งรวมของพนักงานใหม่ที่มีศักยภาพใน บริษัท ”

สำหรับ ComTrade ผลิตภัณฑ์สุดท้ายที่มีความสำคัญไม่มากนักแม้ว่าผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้ายจะต้องสามารถใช้งานได้ – แต่เป็นลักษณะที่โครงการจะเสร็จสมบูรณ์ ทั้งหมดนี้เกี่ยวกับการพัฒนาทักษะของนักเรียนซึ่งอาจเป็นสิ่งที่พวกเขาไม่ได้ใช้ในระหว่างการศึกษาโดยให้ความสำคัญกับการทำงานเป็นทีม

“ เราพยายามแสดงให้พวกเขาเห็นว่าไม่เพียง แต่ใครบางคนที่เป็น ‘คนเก่ง’ เท่านั้นที่จะประสบความสำเร็จได้ แต่เราต้องการความรู้ทุกประเภท “Reichmann กล่าว

ComTrade มุ่งเน้นไปที่วิธีที่นักเรียนเหล่านี้โต้ตอบและทำงานร่วมกันซึ่งโดยพื้นฐานแล้วพวกเขาจะเตรียมความพร้อมสำหรับโครงการไอทีจริงที่พวกเขาอาจเกี่ยวข้องกับ บริษัท ในปีต่อ ๆ ไป

Reichmann กล่าวว่าโครงการนี้ทำให้นักเรียนอยู่ในสถานการณ์ใหม่ในขณะที่ปกติแล้วพวกเขาอาจคุ้นเคยกับการทำงานคนเดียว

“ นี่เป็นแนวทางการทำงานปกติใน บริษัท ของเราเมื่อคุณทำงานในทีมโครงการ” เธอกล่าวเสริม

นักเรียนสมัครเข้าร่วมการฝึกงานโดยส่งใบสมัครออนไลน์ไปยัง ComTrade เพื่ออธิบายว่าเหตุใดจึงควรเลือกหลักสูตรนี้ ขณะนี้โรงเรียนบางแห่งดำเนินการสัมภาษณ์ผู้สมัครเนื่องจากความต้องการพื้นที่ จำกัด อาจมีมาก

ComTrade ดำเนินการฝึกงานเหล่านี้มาตั้งแต่ปี 2539 ซึ่งเป็นที่รู้จักในชื่อ HERMES SoftLab เจ้าของใหม่ชอบแนวคิดนี้มากจนตัดสินใจที่จะบริหารโรงเรียนต่อไปและขยายไปยังประเทศใกล้เคียงด้วย

ปัจจุบัน บริษัท มีโรงเรียนหกแห่งในแต่ละปีโดยมีสำนักงานในสโลวีเนียและบอสเนียและเซอร์เบียที่อยู่ใกล้เคียง สี่โครงการในปีนี้มุ่งเน้นไปที่การเล่นเกมโดยทีมงานที่ได้รับมอบหมายให้ออกแบบและใช้งานเกมคาสิโน Flash แบบบูรณาการของ Facebook บนพื้นฐานของคีโน

เมื่อสิ้นสุดระยะเวลาสองสัปดาห์ทีมจะนำเสนอโครงการของตนต่อผู้บริหารและพนักงานของ ComTrade โดยอธิบายกระบวนการของพวกเขาและวิธีที่พวกเขามาถึงผลลัพธ์สุดท้าย

ในลูบลิยานาทีมนักเรียน 12 คนแบ่งออกเป็น 4 กลุ่ม ได้แก่ การออกแบบเซิร์ฟเวอร์การทดสอบและกรอบงาน แต่ละทีมมีงานแต่ละงานและงานที่ต้องทำโดยทุกทีมจะต้องกรอกเอกสารทั้งหมดของแต่ละงาน

และจะเป็นเช่นนั้นสำหรับนักเรียนเหล่านี้ส่วนใหญ่ที่กลับไปที่มหาวิทยาลัยเพื่อจบการศึกษา

อย่างไรก็ตามนักเรียนที่ประสบความสำเร็จบางคนจะยังคงติดต่อกับ ComTrade บางคนอาจได้รับทุนการศึกษาและคนอื่น ๆ เสนอการจ้างงานเต็มเวลาเมื่อเรียนจบหลักสูตร ส่วนที่เหลือเป็นประสบการณ์ที่สามารถช่วยให้พวกเขามีโอกาสได้งานในอนาคตเท่านั้น

โฟกัสด้านไอที
แม้ในสโลวีเนียไอทีเป็นอุตสาหกรรมที่มีการแข่งขันสูงและโดยธรรมชาติแล้ว ComTrade ต้องการสิ่งที่ดีที่สุดเท่านั้น นักเรียนที่มีแนวโน้มดีที่สุดจะมีงานเข้าแถวอยู่แล้วเมื่อเรียนจบมหาวิทยาลัยดังนั้นโครงการฝึกงานจึงเปิดโอกาสให้ บริษัท ได้รวบรวมความสามารถนั้นไว้ แต่เนิ่นๆ

และระบบใช้งานได้ มีพนักงานหลายคนที่ ComTrade ที่เข้าสู่ธุรกิจผ่านเส้นทางนั้นและก่อตั้งตัวเองที่ บริษัท บางคนเป็นกรรมการ

มันแสดงให้เห็นว่าไม่ใช่แค่การลงทุนในเยาวชน แต่ยังเป็นการลงทุนในความสามารถของชาวสโลวีเนียในท้องถิ่นด้วย

ComTrade เป็นผู้ให้บริการด้านไอทีที่ใหญ่ที่สุดในภูมิภาค บริษัท ดำเนินธุรกิจใน 12 ประเทศทั่วยุโรปและอเมริกาเหนือสร้างรายได้ต่อปีมากกว่า 215 ล้านยูโรในปีที่แล้ว

ปัจจุบัน ComTrade มีพนักงานมากกว่า 1,500 คนรวมถึงวิศวกรซอฟต์แวร์มากกว่า 1,000 คนพร้อมแผนกเกมที่กำลังเติบโตซึ่งปัจจุบันมีพนักงานประมาณ 200 คน นอกเหนือจากการเล่นเกมแล้วประเด็นสำคัญในการดำเนินงานของ ComTrade คือโทรคมนาคมและการธนาคาร

บริษัท ก่อตั้งขึ้นในปี 1990 ในชื่อ ComTrad YU และลงนามในข้อตกลงการจัดจำหน่ายครั้งใหญ่ครั้งแรกในปี 1995 กับ Hewlett Packard และ Microsoft ข้อตกลงเหล่านี้เป็นตัวขับเคลื่อนสำคัญครั้งแรกของการเติบโตของ ComTrade ในช่วงปีแรก ๆ

ปัจจุบัน บริษัท มีลูกค้าหลากหลายกลุ่มตั้งแต่รัฐบาลสโลวีเนียไปจนถึง Vodafone, Yahoo! และแม้แต่นาโต้ ได้รับ HERMES SoftLab ในปี 2551

การเคลื่อนไหวทางออนไลน์
เป็นข้อตกลงของ ComTrade กับ Ballyในช่วงต้นปีที่ทำให้อุตสาหกรรมนี้ยืนหยัดและเป็นที่สังเกตแม้ว่า บริษัท จะมีส่วนร่วมในการเล่นเกมมาตั้งแต่ปี 2544 และเกมออนไลน์โดยเฉพาะตั้งแต่ปี 2547 ลูกค้าในอดีต ได้รวมชื่อที่ใหญ่ที่สุดในอุตสาหกรรม

ComTrade เป็นหัวใจสำคัญของผลิตภัณฑ์เกมมากมาย แต่มักจะหลีกเลี่ยงจากไฟแก็ซ นี่คือจุดเริ่มต้นของการเปลี่ยนแปลง ข้อตกลงล่าสุดกับผู้ที่ชื่นชอบเกม Pascual ในเบลเยียมได้เพิ่มการเปิดเผยของ บริษัท แต่ข้อตกลงสองครั้งของ Bally น่าจะได้รับเครดิตมากขึ้น

บริษัท อยู่ระหว่างการแปลงเกมสล็อตบนบกของ Bally ให้เป็นเกมออนไลน์และมือถือ Bally ยังได้รับสิทธิ์ใน Remote Gaming Server (RGS) ของ ComTrade และกำลังพิสูจน์ว่าเป็นพันธมิตรที่มีประโยชน์ในขณะที่ตลาดบนบกและตลาดออนไลน์เริ่มมาบรรจบกัน

จุดสนใจหลักของ ComTrade ในวันนี้คือระบบเกมแบบเปิดซึ่งตอนนี้พร้อมที่จะเปิดตัวแล้วทำให้ ComTrade แข่งขันโดยตรงกับยักษ์ใหญ่ในอุตสาหกรรมเช่น Playtech และ OpenBet รวมถึง บริษัท ขนาดเล็กเช่น NYX Gaming

“ เราสามารถใช้ประโยชน์จากความเชี่ยวชาญมากมายที่เรามีจากการธนาคารและโทรคมนาคมเพื่อสร้างระบบที่มีความพร้อมใช้งานสูงซึ่งเป็นมาตรฐานแบบเปิด” Oliver Lynch ผู้อำนวยการฝ่ายขายเกมของ ComTrade กล่าว

ตามที่ลินช์กล่าวเมื่อ บริษัท เริ่มสร้างกลุ่มผลิตภัณฑ์ของตนเองในด้านการเล่นเกมการวางตำแหน่งหลักคือต้องเปิดกว้างอย่างสมบูรณ์

“ คุณสามารถเชื่อมต่อเนื้อหาของบุคคลที่สามอื่น ๆ เข้ากับเนื้อหาเหล่านั้นหรือแพลตฟอร์มของผู้ให้บริการแพลตฟอร์มอื่น ๆ ได้” ลินช์กล่าว

แรงจูงใจหลักของ ComTrade ในวันนี้คือการบรรจบกันระหว่างบนบกและออนไลน์ซึ่งจะเร่งตัวขึ้นเมื่อตลาดเกมในสหรัฐฯเปิดเสรี

“ เรื่องราวของคอนเวอร์เจนซ์ทั้งหมดมีความสำคัญมากขึ้นวิธีที่คุณจัดการทิศทางลูกค้าและข้อมูลลูกค้าและนั่นคือจุดที่เราพยายามวางตำแหน่งตัวเอง”

Lynch อ้างถึงตลาดที่มีการควบคุมเมื่อเร็ว ๆ สมัครยูฟ่าเบท นี้ในยุโรปเช่นเบลเยียมและโรมาเนียว่าเป็นตัวอย่างของกฎข้อบังคับที่มีเพียงผู้ให้บริการบนบกเท่านั้นที่ได้รับอนุมัติให้ดำเนินการทางออนไลน์

“ เห็นได้ชัดว่าผู้ประกอบการมีฐานข้อมูลลูกค้าที่มีอยู่จำนวนมากและอย่างที่เราทราบกันดีในทางออนไลน์สิ่งที่แพงที่สุดคือการได้มาซึ่งลูกค้า ดังนั้นหากคุณเป็นผู้ให้บริการบนบกรายใหญ่ที่กำลังจะออนไลน์หรือขยายธุรกิจออนไลน์ของคุณสิ่งที่คุณต้องการคือใช้ประโยชน์จากทรัพย์สินที่ใหญ่ที่สุดของคุณซึ่งก็คือผู้เล่นบนบกที่มีอยู่ของคุณ” ลินช์กล่าว

จัดการกับเก็นติ้งเป็นครั้งแรกอย่างมีนัยสำคัญในบริเวณนี้สำหรับ Comtrade

ข้อตกลงนี้จะช่วยให้ Genting สามารถปรับใช้แพลตฟอร์มเกมออนไลน์ของ ComTrade และมอบมุมมองของลูกค้าและกระเป๋าเงินในผลิตภัณฑ์และช่องทางทั้งหมดรวมถึงเกมออนไลน์โซเชียลและมือถือ

แพลตฟอร์มเกมยังช่วยให้ Genting สามารถรวมผลิตภัณฑ์และเนื้อหาที่ดีที่สุดจากซัพพลายเออร์ทั่วโลกและส่งมอบเกมที่แปลเป็นภาษาท้องถิ่นไปยังแต่ละตลาด จะมีความสามารถในการให้รางวัลแก่ผู้เล่นตามมูลค่ารวมของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดและในการทำเช่นนั้นสามารถเพิ่มประสิทธิภาพมูลค่าตลอดอายุการใช้งานระยะเวลาและอัตราการปั่นเพื่อให้วงจร CRM เสร็จสมบูรณ์

“ ตอนนี้เรามาถึงจุดเปลี่ยนแล้ว” ลินช์สรุป “ สมัครยูฟ่าเบท เรากำลังสร้างรายได้จากการลงทุนที่เราได้ทำและเราได้รับลูกค้าที่เป็นแบรนด์เนมจำนวนมาก”

หากไม่ได้อยู่ในเรดาร์ของทุกคนก่อนหน้านี้ ComTrade ก็เป็นสิ่งที่น่าจับตามองอย่างแน่นอน

การเปรียบเทียบผลการดำเนินงานไตรมาสแรก (€)

ไตรมาส 1 ปี 2559 ไตรมาส 1 ปี 2560
รายได้ 24.8 ม 39.7 ม
ค่าใช้จ่ายบุคลากร (11.0 ม.) (16.4 ม.)
ค่าเสื่อมราคาค่าตัดจำหน่ายและการด้อยค่า (2.0 ม.) (3.1 ม.)
ค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานอื่น ๆ (3.5 ม.) (6.3 ม.)
กำไรจากการดำเนิน 8.3 ม 13.9 ม
กำไรสำหรับงวด 7.6 ม 12.7 ม
EPS พื้นฐาน 0.21 0.35
ค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานในไตรมาสแรกเพิ่มขึ้น 56% เมื่อเทียบเป็นรายปีเป็น 25.7 ล้านยูโรโดยส่วนใหญ่มาจากต้นทุนบุคลากรที่สูงขึ้นซึ่งเกี่ยวข้องกับการเปิดตัวโต๊ะใหม่ที่สตูดิโอของ Evolution ค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานอื่น ๆ เพิ่มขึ้น 80% เป็น 6.3 ล้านยูโร

แม้จะมีค่าใช้จ่ายที่สูงขึ้น แต่การเติบโตของรายได้ที่แข็งแกร่งของ Evolution ช่วยให้ บริษัท มีกำไรจากการดำเนินงานที่ 14.0 ล้านยูโรในไตรมาสนี้เพิ่มขึ้น 69% เมื่อเทียบกับปีก่อนโดยมีกำไรในช่วงเวลาที่เพิ่มขึ้น 67% เป็น 12.7 ล้านยูโร

ช่วงเริ่มต้นของไตรมาสที่สองได้เห็น Evolution ก้าวเข้าสู่ตลาดอเมริกาเหนือเป็นครั้งแรกผ่านข้อตกลงกับผู้ให้บริการลอตเตอรีของแคนาดา British Columbia Lottery Corporation (BCLC)

สิ่งนี้จะได้เห็นซัพพลายเออร์สร้างสตูดิโอคาสิโนสดแห่งใหม่ในปลายปีนี้ในพื้นที่เมโทรแวนคูเวอร์ซึ่งเป็นสตูดิโอแห่งที่แปดโดยสร้างงานกว่า 180 ตำแหน่งในบริติชโคลัมเบีย

“ มันเป็นข้อตกลงที่มีความสำคัญเชิงกลยุทธ์อย่างสูงต่อวิวัฒนาการและจุดเริ่มต้นของการขยายตัวที่มีศักยภาพในอเมริกาเหนือ” คาร์เลซุนด์กล่าว “ ตอนแรกสตูดิโอถูกสร้างขึ้นสำหรับ BCLC แต่ด้วยความตั้งใจที่จะให้บริการในต่างจังหวัดเมื่อเวลาผ่านไป

“ ฉันเชื่อว่าคาสิโนสดจะเป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้รับความนิยมเช่นเดียวกับในยุโรปและสตูดิโอใหม่จะวางรากฐานสำหรับการเป็นผู้นำระดับโลกของ Evolution ในการถ่ายทอดสด”

Evolution ยังยืนยันแผนการที่จะสร้างสตูดิโอหลักแห่งที่สามในยุโรปในปีนี้เพื่อรองรับการขยายตัวในอนาคต เช่นเดียวกับสตูดิโอการผลิตในริกาและมอลตาจะสามารถให้บริการได้หลายตลาดและลูกค้า

“ เมื่อมองไปข้างหน้าในปี 2560 เราเห็นความต้องการผลิตภัณฑ์ของเราที่แข็งแกร่งอย่างต่อเนื่องแม้ว่าไตรมาสที่สองและสามมีแนวโน้มที่จะมีกิจกรรมน้อยกว่าช่วงฤดูหนาวก็ตาม” คาร์เลซุนด์กล่าวเสริม “ นอกจากนี้เราไม่มีการแข่งขันกีฬาที่สำคัญที่ทำให้มีผู้เข้าชมในช่วงฤดูร้อนปีนี้ อย่างไรก็ตามเรามองการเติบโตอย่างต่อเนื่องของเราอย่างมั่นใจพร้อมโอกาสที่ดีในการขยายช่องว่างให้กับคู่แข่งผ่านกลยุทธ์ของเราโดยมุ่งเน้นที่การเติบโตอย่างมีกำไร”

ณ วันที่ 31 มีนาคม บริษัท ถือเงินสดและรายการเทียบเท่าเงินสด 34.1 ล้านยูโรเทียบกับ 19.9 ล้านยูโรในปีที่แล้ว

หุ้นในEvolution Gaming Group AB ( Co. Data ) ( STO: EVO ) เพิ่มขึ้น 6.62% เป็น 362.50 SEK ต่อหุ้นในสตอกโฮล์มเมื่อต้นวันพฤหัสบดีหลังจากการประกาศ

NetEnt ผู้พัฒนาเกมคาสิโนสัญชาติสวีเดนได้รายงานรายรับเพิ่มขึ้น 15% เป็น 398 ล้านยูโรในไตรมาสแรกของปี 2560 โดย บริษัท ได้รับข้อตกลงกับลูกค้าใหม่เป็นประวัติการณ์ในช่วงเวลาดังกล่าว

แม้จะมีช่วงเวลาที่ใกล้เคียงกันในปีที่แล้ว แต่ บริษัท ก็ประมวลผลธุรกรรมการเล่นเกม 9.8 พันล้านครั้งในช่วงไตรมาสที่ 1 เพิ่มขึ้นร้อยละ 11 รายได้ลดลงไตรมาสต่อไตรมาสเป็นครั้งแรกอย่างไรก็ตามตั้งแต่ไตรมาสที่ 2 ปี 2556

“เรายังคงดำเนินกลยุทธ์การเติบโตของเราในไตรมาสแรกและรายได้ก็เพิ่มขึ้นตามความเห็นก่อนหน้านี้เกี่ยวกับไตรมาสนี้” Per Eriksson ประธานและซีอีโอกล่าว “เป็นครั้งแรกที่เกมของ NetEnt ได้เปิดตัวในตลาดที่มีการควบคุมในเม็กซิโกและ บริษัท ได้ประกาศว่าเกมแรกสำหรับ Virtual Reality (VR) จะได้รับการพัฒนาในปี 2560

“ในช่วงที่เหลือของปี 2560 เราเห็นเงื่อนไขสำหรับการเติบโตที่มั่นคงอย่างต่อเนื่องซึ่งได้รับการสนับสนุนจากเกมใหม่ ๆ การเพิ่มส่วนแบ่งการตลาดในสหราชอาณาจักรการเติบโตของอุปกรณ์เคลื่อนที่ลูกค้าใหม่จำนวนมากที่จะเปิดตัวและการขยายตัวอย่างต่อเนื่องของเราในอเมริกาเหนือ”

ซัพพลายเออร์เปิดตัวสามชื่อใหม่ในช่วงไตรมาส Divine Fortune, Wild Wild West และ Jungle Spirit อุปกรณ์เคลื่อนที่ยังคงเป็นตัวขับเคลื่อนที่สำคัญของการเติบโตและตอนนี้คิดเป็น 47% ของรายได้ทั้งหมด

การเปรียบเทียบผลการดำเนินงานไตรมาสแรก (SEK)

ไตรมาส 1 ปี 2559 ไตรมาส 1 ปี 2560
รายได้ 345.4 ม 397.9 ม
ค่าใช้จ่ายบุคลากร (97.9 ม.) (113.9 ม.)
ค่าเสื่อมราคาค่าตัดจำหน่ายและการด้อยค่า (33.6 ม.) (37.0 ม.)
ค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานอื่น ๆ (85.7 ม.) (110.8 ม.)
กำไรจากการดำเนิน 128.1 ม 136.2 ม
กำไรสำหรับงวด 121.7 ม 124.0 ม
EPS 0.51 0.52
ในช่วงไตรมาสที่ 1 บริษัท ได้ลงนามลูกค้าใหม่ 15 รายและเปิดตัวลูกค้าใหม่ 6 ราย มีข้อตกลงกับลูกค้าใหม่อีก 39 รายที่ยังไม่ได้ใช้งานกับเนื้อหาของ NetEnt

ค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานเพิ่มขึ้นร้อยละ 21 เป็น 261.6 ล้าน SEK เนื่องจากการขยายตัวอย่างต่อเนื่องของ บริษัท ค่าใช้จ่ายบุคลากรเพิ่มขึ้น 16% เป็น 11,3.9 ล้าน SEK ในขณะที่ต้นทุนการดำเนินงานอื่น ๆ เพิ่มขึ้น 29% เป็น SEK110.8m เนื่องจากค่าใช้จ่ายที่เพิ่มขึ้นเกี่ยวกับไอทีและการเข้าสู่ตลาดใหม่

แม้จะเพิ่มขึ้นเหล่านี้ แต่ NetEnt ก็มีกำไรจากการดำเนินงานเพิ่มขึ้น 6% เป็น 136.2 ล้าน SEK โดยมีกำไรสำหรับช่วงเวลานี้เพิ่มขึ้น 2% เป็น 124.0 ล้าน SEK

“เรายังคงจ้างพนักงานเพิ่มและพัฒนาแพลตฟอร์มของเรา” Eriksson กล่าวต่อ “ เราเสริมความแข็งแกร่งให้กับองค์กรเพื่อเพิ่มกำลังการผลิตป้อนตลาดที่มีการควบคุมมากขึ้นและรวมลูกค้าใหม่จำนวนมาก

“ด้วยเหตุนี้เราจึงคาดการณ์ถึงความจำเป็นในการลงทุนอย่างต่อเนื่องในปี 2017 เราทำเช่นนี้เพื่อให้สามารถเติบโตได้อย่างมั่นคงพร้อมกับการประหยัดต่อขนาดที่เพิ่มขึ้นสำหรับ NetEnt ในอนาคต – แนวโน้มในอนาคตยังคงสดใส”

NetEnt ตั้งข้อสังเกตข้อเสนอล่าสุดสำหรับกฎหมายการเล่นเกมใหม่ในสวีเดนซึ่งกล่าวว่าดูเหมือนจะกำหนดเงื่อนไขที่เป็นไปได้ในเชิงพาณิชย์สำหรับผู้เข้าร่วมในอุตสาหกรรมในขณะเดียวกันก็เปิดรับรายได้ภาษีใหม่สำหรับรัฐบาล

“เรายินดีต้อนรับการออกกฎหมายใหม่นี้” Eriksson กล่าว “กฎหมายการเล่นเกมสมัยใหม่ที่นำไปสู่การสร้างช่องทางที่สูงไปยังรูปแบบเกมที่มีการควบคุมทำให้เกิดสภาพแวดล้อมที่ปลอดภัยยิ่งขึ้นสำหรับทั้งผู้เล่นและอุตสาหกรรมเราตั้งใจที่จะยื่นขอใบอนุญาต B2B ในฐานะซัพพลายเออร์ในอุตสาหกรรม”

ณ วันที่ 31 มีนาคม บริษัท มีเงินสดและรายการเทียบเท่าเงินสด SEK573.5m เทียบกับ SEK486.5m ในปีที่แล้ว

หุ้นในNetEnt AB ( Co. Data ) ( STO: NET-B ) ซื้อขายลดลง 4.09% เป็น 69.25 SEK ต่อหุ้นในสตอกโฮล์มหลังจากการประกาศเมื่อวันพฤหัสบดี

เมืองแอตแลนติค – เป็นอันดับที่ 25 ในบรรดานักมวยปล้ำ 32 คนในรุ่นน้ำหนัก 145 ปอนด์นักเรียนมัธยมปลายประจำภูมิภาคทางตอนใต้นิโคลัสโอคอนเนลล์ไม่คาดว่าจะชนะการแข่งขันระหว่างการแข่งขันมวยปล้ำระดับบุคคลที่ Boardwalk Hall

เขาชนะสองครั้งในวันศุกร์รวมถึงชัยชนะที่น่าตื่นเต้นในรอบก่อนรองชนะเลิศเพื่อรักษาความฝันของเขาในการคว้าแชมป์ระดับรัฐ

“ ฉันไม่คิดว่าการชนะของฉันจะทำให้อารมณ์เสีย” โอคอนเนลล์กล่าว “ ฉันเชื่อว่าฉันสามารถไปไหนมาไหนกับใครก็ได้”

โอคอนเนลล์เป็นหนึ่งในนักมวยปล้ำท้องถิ่นแปดคนที่ชนะการแข่งขันสองนัดแรกในวันศุกร์และยังคงอยู่ในการแข่งขันชิงแชมป์ในคลาสน้ำหนักตามลำดับ Hunter Gutierrez ของ Lacey Township (106 ปอนด์) และ Matthew Garrity (160), Dillon Taylor จาก St.Augustine Prep (160) และ Sean Lenzsch (195), Jake Maxwell จาก Buena Regional (160), Christopher Nielsen แห่งภูมิภาค Pinelands (182) และ Egg Harbor Township’s Connor Agostino (195) ไป 2-0 เมื่อวันศุกร์

การแข่งขันกลับมาเล่นในคลาสเวท 14 ครั้งเวลา 9.00 น. วันเสาร์โดยมีการแข่งขันมวยปล้ำสามรอบแรกตามด้วยรอบก่อนรองชนะเลิศ รอบรองชนะเลิศมีกำหนดเริ่มเวลา 18.00 น. ตามด้วยการแข่งขันมวยปล้ำอีกสองรอบ

O’Connell จะไม่อยู่ที่ Boardwalk Hall หากไม่ได้มีการเปลี่ยนแปลงกฎในปีนี้ซึ่งทำให้ผู้เข้าเส้นชัยสี่อันดับแรกในการแข่งขันระดับภูมิภาคได้ก้าวไปข้างหน้า O’Connell จบอันดับที่สี่เมื่อสัปดาห์ที่แล้วในภาค 8 หลังจากถูกริบรางวัลปลอบใจรอบชิงชนะเลิศเนื่องจากอาการบาดเจ็บที่ไม่เปิดเผย

เดิมทีเขาได้รับการจัดอันดับที่ 32 สำหรับการแข่งขันระดับรัฐ แต่ถูกเลื่อนขึ้นเป็นวันที่ 25 หลังจากการอุทธรณ์ที่ประสบความสำเร็จ

O’Connell (33-7) เปิดการแข่งขันเมื่อวันศุกร์ด้วยการตัดสิน 6-5 ต่อ Nicholas Lombard of Monroe ที่แปดเมล็ด จากนั้นเขาก็มอบเจฟฟ์จอห์นสันแห่งมิดเดิลเซ็กซ์ / ดูเนลเลนผู้แพ้ครั้งแรกของฤดูกาลที่เก้าด้วยการตัดสิน 7-5

“ ฉันรู้ว่าฉันไม่ได้เพาะเมล็ดสูงมาก แต่นั่นไม่ได้รบกวนฉัน” โอคอนเนลล์กล่าว “ วิธีที่ฉันมองดูฉันจะไม่ต้องเผชิญหน้ากับผู้ชนะระดับโลกในสองนัดแรก”

นีลเส็น (34-1) อันดับที่ 10 ที่ 182 มีหนึ่งในการแสดงที่น่าประทับใจที่สุดของนักมวยปล้ำ 448 คนที่ Boardwalk Hall ผู้อาวุโสชนะการแข่งขันทั้งสองรายการภายในหนึ่งนาทีตรึง Daniel Diprenda ของ Cedar Grove ใน 57 วินาทีและ Scott Fernandes of Voorhees ใน 42 วินาที

Agostino และ Lenzsch ยังมีหมุดสองตัวต่อกันเพื่อเตรียมการเผชิญหน้าในรอบรองชนะเลิศของวันเสาร์

การแข่งขันของพวกเขาจะเป็นการแข่งขันอีกครั้งของการประชุมในฤดูกาลปกติในวันที่ 1 กุมภาพันธ์ที่ Lenzsch ชนะด้วยเข็มงวดที่สาม

“ นั่นทำให้ฉันรำคาญในช่วงที่เหลือของฤดูกาล” Agostino กล่าว “ มันทำให้ฉันรำคาญจริงๆ ฉันรอคอยที่จะแย่งชิงเขาอีกครั้ง”

กูเตียร์เรซ (39-0) ใช้เส้นทางที่น่าตื่นเต้นกว่ามากในรอบก่อนรองชนะเลิศ

คนที่สองรอจนถึงวินาทีสุดท้ายที่จะได้รับชัยชนะครั้งที่สองโดยได้รับการลบออกก่อนที่เสียงสัญญาณสุดท้ายจะได้รับการตัดสิน 3-2 ต่อ Nicholas Digiacomo ของ Timber Creek

“ ตราบใดที่ยังมีเวลาฉันรู้ว่าฉันมีโอกาส” กูเตียร์เรซกล่าว

Gutierrez ซึ่งเป็นอันดับที่สองในระดับน้ำหนักของเขาไล่ตาม 2-1 หลังจากสองช่วงเวลาและดูเหมือนว่าเขาจะแพ้ครั้งแรกของฤดูกาล เหลือเวลาไม่ถึงห้าวินาทีดูเหมือนว่าเขาจะควบคุมได้มากพอที่จะได้รับคะแนนที่เด็ดขาด

หัวหน้าผู้ตัดสินของการแข่งขันไม่คิดว่าจะมีเวลาเหลืออีกเลยตัดสินให้ Digiacomo ชนะ 2-1 อย่างไรก็ตามหลังจากปรึกษากับผู้ช่วยเจ้าหน้าที่เขาเปลี่ยนสาย

“ ฉันแค่ทำงานต่อไปและหวังว่ามันจะคุ้มค่า” กูเตียร์เรซกล่าว “ ฉันคิดว่ามันเป็นการโทรที่ถูกต้อง”

Gutierrez เป็นนักมวยปล้ำท้องถิ่นเพียงคนเดียวที่ Boardwalk Hall ที่ยังไม่พ่ายแพ้

Michael Mascioli นักสู้ 220 ปอนด์ (37-1) พ่ายแพ้ครั้งแรกในรอบที่สองทำให้ Victor Lacombe จาก Hunterdon Central เป็นผู้ตัดสิน 3-1

Timothy Suter จาก Buena Regional (145) และ Holy Spirit ของ Tim Fitzpatrick (160) ก็ตกอยู่ในการต่อสู้ด้วยการแพ้รอบสอง

นักมวยปล้ำท้องถิ่นสิบเจ็ดคนแพ้ในรอบเปิดตัว แต่ยังสามารถจบได้สูงถึงอันดับสามในวันอาทิตย์ด้วยการฉายที่แข็งแกร่งในมวยปล้ำ

คนที่ 17: Sean Foley ของ Barnegat (113), George Coleman ของ St.Augustine, Connor Kraus (126), Steven Schwab (132), Brett Bodner (138) และ Connor Murray (182), Terrell Coleman ของ Egg Harbor Township (120) และ Paul Valian (285), Alexander Pruszinski แห่งภูมิภาค Lower Cape May (126) และ Mike Yorio (170), Luke Moynihan แห่ง Lacey Township (126) และ Luke Gauthier (138), Matthew Barnett แห่งภูมิภาคทางใต้ (132), Alec Harper ของ Holy Spirit (138) และ Michael Waszen (182), Yusuf Yilmaz จาก Vineland (152) และ Bryce Dunn จาก Cumberland Regional (285) แพ้นัดเปิดสนาม

ตำรวจกล่าวว่าพวกเขากำลังสืบสวนการต่อสู้ในวันพฤหัสบดีหลังจากเกมบาสเก็ตบอลชายระหว่างโอเชียนซิตี้และโรงเรียนมัธยมในภูมิภาคไทรทัน

ความชุลมุนที่เกี่ยวข้องกับเด็กและเยาวชนเกิดขึ้นประมาณ 20:15 น. บนถนนและลานจอดรถห่างจากโรงเรียนมัธยมประมาณหนึ่งช่วงตึก ร.อ. สตีฟอังกล่าวเมื่อวันเสาร์

อังกล่าวซึ่งไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับการบาดเจ็บที่อาจเกิดขึ้น

The Ocean City Red Raiders แพ้ในเกม 52-50 หลังจากเพิ่มขึ้น 11 คะแนนในช่วงพักครึ่ง

เรดเรดเดอร์สได้บอลด้วยซ้ายหนึ่งวินาที แต่พลาดจังหวะสุดท้าย รอบก่อนรองชนะเลิศแพ้ 6-2 ตัดสินให้ (7) นิคคายาลเบอร์เกนคาทอลิก; Wrestlebacks 4:ชนะด้วยการปักหมุดเหนือ Dylan Cedeno, Fair Lawn ในเวลา 3:28 Wrestlebacks 5: ชนะด้วยการตัดสิน 3-1 ต่อ (8) Nicholas DeNora, Passiac Valley

113

(31) ฌอนโฟลีย์บาร์เนกัต

Wrestlebacks 1:แพ้โดยปักหมุดใน 1:06 ถึง (18) Logan Mazzeo, Emerson Park Ridge

120

(32) Terrell Coleman, Egg Harbor Township

Wrestlebacks 1:ชนะด้วยหมุดใน 4:43 ต่อ (24) บิลลี่มัวร์บอร์เดนทาวน์; Wrestlebacks 2:แพ้ 10-0 จากการตัดสินใจครั้งสำคัญของ (10) Jacob Falleni, Lenape Valley

(20) George Coleman, St.Augustine Prep

Wrestlebacks 1:แพ้อย่างกะทันหัน 7-5 ถึง (29) Al Desantis, Shore Regional

126

(20) Alexander Pruszinski ภูมิภาค Lower Cape May

Wrestlebacks 1:แพ้โดยการตัดสิน 8-2 ถึง (29) Matt Sacco, Bridgewater-Raritan

(26) ลุคมอยนิฮานเมืองเลซีย์

Wrestlebacks 1:ชนะด้วยการตัดสิน 4-2 ต่อ (23) Connor Kraus, St. Augustine Prep; Wrestlebacks 2:แพ้ 5-1 ตัดสินให้ (24) Dylan O’Connor, Bishop Ahr

(23) Connor Kraus, St.Augustine Prep

Wrestlebacks 1:แพ้โดยการตัดสิน 4-2 ถึง (26) Luke Moynihan, Lacey Township

132

(14) Matthew Barnett ภูมิภาคทางใต้

Wrestlebacks 1:ชนะด้วยการตัดสิน 6-3 ต่อ (30) Tim Sparks, Gateway; Wrestlebacks 2:แพ้ 4-1 ตัดสินให้ (20) Dan Fongaro, Boonton

(24) Steven Schwab, St.Augustine Prep

Wrestlebacks 1:ชนะด้วยการตัดสิน 3-1 ต่อ (25) Frank Gabriele, Verona; Wrestlebacks 2:แพ้ 15-0 เทคนิคตกใน 3:30 ถึง (26) Andrew Gapas, North Hunterdon

138

(19) อเล็กซ์ฮาร์เปอร์พระวิญญาณบริสุทธิ์

Wrestlebacks 1:ชนะด้วยการตัดสิน 10-4 ต่อ (30) Brett Bodnar, St.Augustine ; Wrestlebacks 2:ชนะด้วยการตัดสิน 8-1 มากกว่า (13) Bryce Hall, Hunterdon Central; Wrestlebacks 3:แพ้ 3-2 ตัดสินให้ (12) Bob Dinger, Middlesex

(30) Brett Bodnar, St.Augustine Prep

Wrestlebacks 1 : แพ้ 10-4 ตัดสินใจ (19) Alec Harper พระวิญญาณบริสุทธิ์

(21) ลุคโกเทียร์เมืองเลซีย์

Wrestlebacks 1:ชนะ 9-4 การตัดสินมากกว่า (28) Alex Winant, West Morris Mendham; Wrestlebacks 2:แพ้ในเวลา 1:37 ถึง (11) Dylan Fischer, West Deptford

145

(25) นิโคลัสโอคอนเนลล์ภูมิภาคตอนใต้

รอบก่อนรองชนะเลิศ:แพ้ 7-3 ตัดสินให้ (1) Nick Palumbo, Lenape Valley Wrestlebacks 4:ชนะ 11-2 การตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ (8) Nicholas Lombard, Monroe มวยปล้ำ 5: แพ้ 2-1 ไทเบรกเกอร์ต่อ (8) นิโคลัสลอมบาร์ดมอนโร

(12) ทิโมธีซูเตอร์ภูมิภาคบูเอนา

Wrestlebacks 2:แพ้ 6-5 การตัดสินใจให้ (11) Andrew Soloman, Gateway

152

(5) Dillon Taylor, St.Augustine Prep

รอบก่อนรองชนะเลิศ:แพ้ 6-0 ตัดสินให้ (4) โรเบิร์ตคันเนียร์ด, วอลล์; Wrestlebacks 4:ชนะ 10-0 การตัดสินใจครั้งสำคัญมากกว่า (10) Gerald Jones, Caldwell Wrestlebacks 5: แพ้ในเวลา 2:43 ถึง (9) Omar Abdelhamid, Rutherford

( 12) Yusuf Yilmaz, Vineland

Wrestlebacks 1:ชนะ 14-1 การตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ (28) Rashon Wade Taylor, Warren Hills; Wrestlebacks 2:แพ้ในเวลา 1:37 ถึง (11) Dylan Fischer, West Deptford

160

(8) Matthew Garrity เขตการปกครองเลซีย์

รอบก่อนรองชนะเลิศ:แพ้ในเวลา 3:35 ถึง (1) เมคีลูอิส, บาวด์บรูค; Wrestlebacks 4:แพ้ใน 4:26 ถึง (11) Tim Fitzpatrick พระวิญญาณบริสุทธิ์

( 4) Jake Maxwell ภูมิภาค Buena

รอบก่อนรองชนะเลิศแพ้ 6-1 ตัดสินให้ (5) Michael Petite, Piscataway; Wrestlebacks 4:ชนะ 2-1 สุดยอดไทเบรกเกอร์เหนือ (7) Matthew Dallara, Hasbrouck Heights Wrestlebacks 5: ชนะ 6-3 การตัดสินมากกว่า (11) Tim Fitzpatrick พระวิญญาณบริสุทธิ์

( 11) Tim Fitzpatrick พระวิญญาณบริสุทธิ์

Wrestlebacks 2:ชนะด้วยการปักหมุดในเวลา 5:01 น. (12) Marquan Payne, Woodbridge; Wrestlebacks 3:ชนะด้วยการตัดสิน 8-5 ต่อ (20) Brian McGovern, Cranford; Wrestlebacks 4:ชนะด้วยการตรึงใน 4:26 เหนือ (8) Matthew Garrity, Lacey Wrestlebacks 5: แพ้ 6-3 ตัดสินให้ (4) Jake Maxwell, Buena Regional

(19) Mike Yorio ภูมิภาค Lower Cape May

Wrestlebacks 1:ชนะ 8-3 การตัดสินมากกว่า (30) จัสตินแรนด์ซิโอเจฟเฟอร์สัน; Wrestlebacks 2:แพ้ 6-3 ตัดสินให้ (13) Shane Reitsma, Howell

182

(10) Christopher Nielsen ภูมิภาค Pinelands

Quaterfinals:แพ้ด้วยหมุดในเวลา 5:10 ถึง (2) George Walton, Bound Brook Wrestlebacks 4:ชนะ 6-5 การตัดสินมากกว่า (21) Sean Aston, JFK-Iselin Wrestlebacks 5: แพ้ในเวลา 1:46 (6) Michael Iodice, Hunterdon Central

(30) คอนเนอร์เมอร์เรย์เซนต์ออกัสตินเตรียม

Wrestlebacks 1:แพ้ 7-5 ตัดสินให้ (19) Zeke Brinson, Riverside

(18) Michael Waszen พระวิญญาณบริสุทธิ์

Wrestlebacks 1:ชนะ 6-2 ตัดสินใน (31) Sam Houstan, Christian Brothers Academy Wrestlebacks 2:ชนะด้วยการตัดสิน 3-2 เหนือ Vince Degeorge, Delsea Wrestlebacks 3:แพ้ 11-1 การตัดสินใจครั้งสำคัญของ (8) Michael Ilic, Parsippany

195

(5) Connor Agostino เขตการปกครอง Egg Harbor

รอบก่อนรองชนะเลิศ:แพ้ในเวลา 5:54 น. ถึง (4) ฌอนเลนซ์ช, เซนต์ออกัสตินเตรียม; Wrestlebacks 4:แพ้ 3-0 ตัดสินให้ (15) Jack Miller, Westfield

(4) Sean Lenzsch, St.Augustine Prep

รอบก่อนรองชนะเลิศ:ชนะด้วยการปักหมุดในเวลา 5:54 น. (5) Connor Agostino จาก Egg Harbor Township รอบรองชนะเลิศ:แพ้ในเวลา 3:44 ถึง (8) Michael Taulane, Collingswood

(13) Michael Mascioli เซนต์โจเซฟ

Wrestlebacks 3:แพ้ 3-2 สุดยอดไทเบรกเกอร์ถึง (21) Jake Raboy, Bridgewater-Raritan

285

(11) Paul Valian เขตการปกครอง Egg Harbor

Wrestlebacks 1:ชนะด้วยการตรึงใน 3:46 ต่อ (27) จอห์นเมอร์ฟี, คาลด์เวลล์; Wrestlebacks 2:ชนะ 4-2 การตัดสินของ Kody Wood, Pennsville Memorial; Wrestlebacks 3:แพ้ 7-1 ตัดสินให้ (13) Drew Flynn, Pompton Lakes

(25) ไบรซ์ดันน์ภูมิภาคคัมเบอร์แลนด์

Wrestlebacks 1:ชนะ 3-2 ตัดสิน (24) จอร์แดนมิชาลสกี้เบอร์เกนคาทอลิก; Wrestlebacks 2:แพ้โดยการตัดสินของ Antonio Mercady 5-1, Woodrow Wilson

106:ซามูเอลเอ็ดดี้อัลเวเรซ (เซนต์โจเซฟ – มงต์เวล) ง. ดันเต้มินินโญ (เกตเวย์ / วูดเบอรี) 3-1 ชัยชนะฉับพลัน แอนโธนีคลาร์ก (เดลบาร์ตัน) ง. Nick Kayal (เบอร์เกนคาทอลิก), 3-2, ไทเบรกเกอร์

113:อันโตนิโอมินินโน (เกตเวย์ / วูดเบอรี) ง. เซ ธ เฮนรี่ (ภูมิภาคไฮแลนด์), 3-0; โรเบิร์ตโฮเวิร์ด (เบอร์เกนคาทอลิก) ง. Eddie Ventresca (Pope John XXII), 3-1.

120:แพทริคกลอรี่ (เดลบาร์ตัน) tf. โจไฮล์มันน์ (เซาธ์เพลนฟิลด์), 5:31, 15-0; Joseph Aragona (Pope John XXII) ง. คริสคาบัน (โลดี้), 5-2.

126: Nicholas Raimo (Hanover Park) md. ดาเนียลเพอร์เซเลย์ (เดอพอล), 10-2; Kyle Slendorn (Howell) d. Anthony Duca (Paulsboro), 5-2.

132:จอห์นเบอร์เกอร์ (นิวมิลฟอร์ด) ง. Giovanni Ghione (Brick Memorial), 3-2; ควินน์คินเนอร์ (Kingsway) ง. โรเบิร์ตการ์เซีย (Pope John XXII), 5-2.

138:เจอราร์ดแองเจโล (เบอร์เกนคาทอลิก) ง. โรเบิร์ตเคลียร์รี่ (Bound Brook), 8-6; Jake Benner (Ocean Twp.) น. Tom Digiovanni (Cranford), 1:54 น.

145: Nick Palumbo (Lenape Valley) tf. โจเคซีย์ (Bound Brook), 4:38, 16-0; Ricky Cabanillas (เดพอล) ง. Nicholas Santos (St.Peter`s Prep), 3-0.

152: Stephan Glasgow (Bound Brook) d. โรเบิร์ตคันเนียร์ด (วอลล์), 9-5; Shane Griffith (เบอร์เกนคาทอลิก) d. Michael O`Malley (Hasbrouck Heights), 2-1, สุดยอดไทเบรก

160: Mekhi Lewis (Bound Brook) md. ไมเคิลเปอตีต์ (Piscataway), 16-4; Kyle Cochran (Paramus) ง. Christopher Foca (Bergen Catholic), 6-4.

170:โดมินิกแมนดาริโน (ดอนบอสโก) ง. Aidan Monteverdi (Seton Hall) 7-1; บิลแจนเซอร์ (เดลซี) ง. Bryan McLaughlin (Woodbridge), 3-1, ชัยชนะอย่างกะทันหัน

182: Sam Wustefeld (Scotch Plains-Fanwood) ง. แอลเจคาสเตลลาโน (เดลบาร์ตัน), 4-3; สายรัด; จอร์จวอลตัน (Bound Brook) ง. Dominic Mainiero (ราชินีแห่งสันติภาพ), 6-5, ไทเบรกเกอร์

195: Michael Taulane (Collingswood) p. ฌอนเลนซ์ช (เซนต์ออกัสติน Prep) , 3:44; ไคล์ไลท์เนอร์ (เดลาแวร์วัลเลย์) น. ชาดวัตต์ (Woodstown), 2:53

220:ปีเตอร์แอคซิอาร์ดี (ดอนบอสโก) ง. วิคเตอร์ลาคอมบ์ (ฮันเตอร์ดอนเซ็นทรัล), 3-1; Eric Keosseian (ธรรมด๊าธรรมดา) d. Zach Delvecchio (South Plainfield), 4-2, ไทเบรกเกอร์

285: Eric Chakonis (Don Bosco) ง. เอลิเยเซอร์โอลิวิเยรี่ (ยูเนียนซิตี้), 5-3; อเล็กซานเดอร์ลากริปโป (วูดบริดจ์) ง. Michael Porcaro (Sayreville), 3-2, สุดยอดไทเบรก

มวยปล้ำ 4

106: Nick Schutzenhofer (Christian Brothers Academy) ง. แอนดรูว์คลาร์ก (คอลลิงส์วูด) 4-2 ชัยชนะอย่างกะทันหัน; Justin Bierdumpfel (Don Bosco) ง. นิคบาบิน (เอเมอร์สัน / ปาร์คริดจ์), 4-0; ฮันเตอร์กูเตียร์เรซ (ลาซีย์) น . ดีแลนเซเดโน (สนามหญ้าที่ยุติธรรม), 3:28; Nicholas DeNora (หุบเขา Passaic) d. Will Grater (ราชินีแห่งสันติภาพ), 4-1.

113: Colin Wickramaratna (เชโรกี) ง. โจเซฟคิง (โคลท์คอ), 3-2; Mitchell Polito (บรันสวิกตะวันออก) ง. ริชชี่โคห์เลอร์ (Christian Brothers Academy), 10-6; โจแมนชิโอ (เซเนกา) ง. จัสตินคาริฟิ (พาร์ซิปปานีฮิลส์), 6-0; Enrique Sanchez (ราชินีแห่งสันติภาพ) ง. Mark Montgomery (Roselle Park), 5-4.

120: Michael Kelly (St.Peter`s Prep) ง. มาร์คชไลเฟอร์ (อีสต์บรันสวิก), 4-1; เอดิสันเอคีวาร์เรีย (เดลซี) ง. ซาบรีเมอร์เรย์ (ราห์เวย์), 7-1; ดาร์บี้ Diedrich (โฮเวลล์) ง. ฮันเตอร์กราฟ (ฮันเตอร์ดอนเซ็นทรัล), 6-3; ลูคัสเรวาโน (แคมเดนคาทอลิก) น. Norberto Torres (เพิร์ ธ Amboy), 5:15

126:โคดี้แฮร์ริสัน (ฟิลลิปส์เบิร์ก) ง. ไรส์รอยสเตอร์ (ราห์เวย์), 6-5; อเล็กซ์กลีสัน (East Brunswick) ง. จัสตินคาริสส์ (ภูมิภาคไฮแลนด์), 8-4; Shane Metzler (West Morris Central) ง. แอนโธนี่คลาริซิโอ (ซีดาร์โกรฟ), 7-4; Carmen Ferrante (เบอร์เกนคาทอลิก) ง. ดีแลนโอคอนเนอร์ (บิชอปอาร์), 4-2.

132: Andrew Gapas (North Hunterdon) ง. โจอี้เปเรซ (พอลส์โบโร), 14-8; Ray Wetzel (ราชินีแห่งสันติภาพ) d. แอนโธนี่โครเช (แคมเดนคาทอลิก), 6-1; คริสสกอร์เซ (แครนฟอร์ด) ง. รัสเซลเบ็นสัน (แรริทัน) 3-1 ขาดลอย; PJ Gohn (พาร์ซิปปานี) ง. จอร์แดนโรบินสัน (การ์ฟิลด์), 5-4, ไทเบรกเกอร์

138: Trace Kinner (Kingsway) d. โจซาโค่ (เซาธ์เพลนฟิลด์), 5-2; Matthew Kolonia (หุบเขาเดลาแวร์) ง. ดีแลนฟิสเชอร์ (เวสต์เดปต์ฟอร์ด), 5-2; Travis Layton (Woodstown) ง. บ็อบดิงเจอร์ (มิดเดิลเซ็กซ์ / ดูเนลเลน), 9-2; ฟิลิปแองเจโล (การประชุมสุดยอด) ง. Evan DeLuise (ดอนบอสโก), ​​7-5.

145:นิโคลัสลอมบาร์ด (มอนโร) ง. โคลคอร์ริแกน (Toms River South), 8-4; Nicholas O`Connell (ภูมิภาคทางใต้) md. การ์เร็ตต์บิลกราฟ (ร็อบบินส์วิลล์), 11-2; Andrew Solomon (เกตเวย์ / วูดเบอรี) น. Garrett Beam (ราชินีแห่งสันติภาพ), 2:36; Brian Meyer (Phillipsburg) ง. อีวานฟิสเลอร์ (วอชิงตันทวิป.), 4-0.

152: ดิลลอนเทย์เลอร์ (St.Augustine Prep.) md. เจอรัลด์โจนส์ (คัลด์เวลล์), 10-0; โอมาร์อับเดลฮามิด (รัทเทอร์ฟอร์ด) md. โจเซฟแฮทเชอร์ (Piscataway), 16-3; ดอมินิกฟาโน (Montville Twp.) ง. Ronny Ghaida (มานาลาพันธ์), 5-1; Avery Dinardi (Holy Cross) md. Kade Loughney (West Morris Central), 11-3.

160: Jake Maxwell (ภูมิภาคบูเอนา) d. แมทธิวดัลลารา (แฮสบรุ๊คไฮท์ส), 2-1, สุดยอดไทเบรก; Tim Fitzpatrick (พระวิญญาณบริสุทธิ์) น . แมทธิวการ์ริตี (เลซีย์) , 4:26; ซานติโนโมรินา (Paulsboro) ง. นิโคลัสโคโฟเน่ (มิดเดิลทาวน์นอร์ท), 2-1, ไทเบรกเกอร์; แอนดรูว์เมเยอร์ส (ทอมส์ริเวอร์อีสต์) ง. เบลนเชด (ทิมเบอร์ครีก), 8-1.

170: Vince Concina (Cranford) ง. จาค็อบคาร์เดนาส (ราชินีแห่งสันติภาพ), 4-0; Jacquan McPherson (Penns Grove) น. มาร์โกไกตา (West Morris Central), 1:16; Joey Schiele (มอร์ริสฮิลส์) ง. เชน Reitsma (Howell), 11-6; Cole Kreshpane (เดลบาร์ตัน) ง. Nicholas Caracappa (เซนต์จอห์นเวียนนีย์), 3-2.

182: ทอมแอนเดอร์สัน (มิดเดิลทาวน์นอร์ท) ง. Seon Bowker (Rancocas Valley), 3-1, ชัยชนะอย่างกะทันหัน; ดาเนียลซูริช (มาห์วาห์) โดยผิดนัดช่วงทดเวลาบาดเจ็บเชนโซซินสกี้ (นอร์เทิร์นไฮแลนด์) 0:01; Christopher Nielsen (ภูมิภาค Pinelands) d. ฌอนแอสตัน (JFK- อิเซลิน), 6-5 ; Michael Iodice (Hunterdon Central) ง. Michael Ilic (พาร์ซิปปานี), 7-5

195:แจ็คมิลเลอร์ (เวสต์ฟิลด์) ง. คอนเนอร์อากอสติโน (Egg Harbor) , 3-0; Joseph McKenzie (วอลล์) d. ลูอิสเฟอร์นานเดส (วูร์ฮีส์), 2-1; Brian Bonino (Paramus) ง. นิคเฟเบอร์ (เนปจูน), 4-1; ทอมมี่แม็กซ์เวลล์ (เดลซี) ง. Josh Lewis (Emerson / Park Ridge), 4-2, ชัยชนะอย่างกะทันหัน

220: Sean O`Malley (Hasbrouck Heights) น. แซมเมลโลว์ (มอนต์แคลร์), 2:47; โจเซฟโซเรโก (เดพอล) ง. Farhan Khan (Carteret), 2-1 สุดยอดไทเบรก; โรเบิร์ตเมลิเซ่ (ฟิลลิปส์เบิร์ก) เจคแรบอย (บริดจ์วอเตอร์ – แรริทัน), 12-0; Will Ortman (Hopewell Valley) ง. Liridon Leka (Montville Twp.), 3-2.

285: Alex Esposito (Cranford) ง. อันโตนิโอเมอร์คาโด (แคมเดนวูดโรว์วิลสัน), 4-2, ชัยชนะอย่างกะทันหัน; ปาร์คเกอร์ฟ็อกซ์ (Montville Twp.) d. แดนนี่เปเตรลา (ซัมมิต), 2-0; Dylan D`Amore (มอนต์โกเมอรี) d. Drew Flynn (Pompton Lakes), 3-2, สุดยอดไทเบรกเกอร์; Keith Swartley (Cinnaminson) น. Nasir Moore (เคลย์ตัน / กลาสโบโร), 3:55

QUARTERFINALS

106:ดันเต้มินินโน (เกตเวย์ / วูดเบอรี) ง. จัสตินเบียร์ดัมพ์เฟล (ดอนบอสโก), ​​3-2; ซามูเอลเอ็ดดี้อัลเวเรซ (เซนต์โจเซฟ – มงต์เวล) ง. Nick Schutzenhofer (Christian Brothers Academy), 5-0; แอนโธนีคลาร์ก (เดลบาร์ตัน) ง. Will Grater (ราชินีแห่งสันติภาพ), 7-3; Nick Kayal (เบอร์เกนคาทอลิก) ง. ฮันเตอร์กูเตียร์เรซ (ลาซีย์) , 6-2.

113:อันโตนิโอมินินโน (เกตเวย์ / วูดเบอรี) ง. มิตเชลล์โปลิโต (อีสต์บรันสวิก) 3-1 ชัยชนะฉับพลัน Seth Henry (ภูมิภาคไฮแลนด์) ง. โคลินวิครามารัตนา (เชโรกี), 3-2; Eddie Ventresca (Pope John XXII) md. มาร์คมอนต์โกเมอรี่ (สวนกระเจี๊ยบ), 9-1; โรเบิร์ตโฮเวิร์ด (เบอร์เกนคาทอลิก) ง. โจมันชิโอ (เซเนกา), 5-4.

120:แพทริคกลอรี่ (เดลบาร์ตัน) ม. เอดิสันเอคีวาร์เรีย (เดลซี), 10-0; โจไฮล์มันน์ (South Plainfield) ง. Mark Schleifer (East Brunswick), 1-1, สุดยอดไทเบรกเกอร์; Joseph Aragona (Pope John XXII) ง. ลูคัสเรวาโน (แคมเดนคาทอลิก), 3-2, ไทเบรกเกอร์; คริสคาบัน (Lodi) ง. ฮันเตอร์กราฟ (ฮันเตอร์ดอนเซ็นทรัล), 4-2.

126: Nicholas Raimo (Hanover Park) md. จัสตินคาริสส์ (ภูมิภาคไฮแลนด์), 14-4; Daniel Percelay (เดพอล) d. โคดี้แฮร์ริสัน (ฟิลลิปส์เบิร์ก), 3-1; Anthony Duca (Paulsboro) ง. คาร์เมนเฟอร์รานเต้ (เบอร์เกนคาทอลิก), 3-2; Kyle Slendorn (Howell) d. Shane Metzler (West Morris Central), 5-4

132: Giovanni Ghione (อนุสรณ์สถานอิฐ) d. เรย์เว็ทเซล (ราชินีแห่งสันติภาพ), 7-3; จอห์นเบอร์เกอร์ (นิวมิลฟอร์ด) ง. โจอี้เปเรซ (พอลส์โบโร), 3-1; โรเบิร์ตการ์เซีย (Pope John XXII) md. พีเจโกห์น (พาร์ซิปปานี), 12-1; Quinn Kinner (Kingsway) น. รัสเซลเบนสัน (Raritan), 3:22

138:เจอราร์ดแองเจโล (เบอร์เกนคาทอลิก) ง. แมทธิวโคโลเนีย (เดลาแวร์วัลเลย์) 4-2 ชัยชนะกะทันหัน; Robert Cleary (Bound Brook) ง. เทรซคินเนอร์ (คิงส์เวย์), 3-2; Jake Benner (โอเชี่ยน Twp.) ง. อีวานเดลูอิส (ดอนบอสโก), ​​3-1; Tom Digiovanni (Cranford) Travis Layton (Woodstown), 10-8.

145: Nick Palumbo (Lenape Valley) ง. นิโคลัสโอคอนเนลล์ (ภูมิภาคใต้) , 7-3; โจเคซี่ย์ (Bound Brook) ง. โคลคอร์ริแกน (ทอมส์ริเวอร์เซาธ์), 2-1, ไทเบรกเกอร์; นิโคลัสซานโตส (St.Peter`s Prep) ง. ไบรอันเมเยอร์ (ฟิลลิปส์เบิร์ก), 3-2; Ricky Cabanillas (เดพอล) ง. Garrett Beam (ราชินีแห่งสันติภาพ), 4-1.

152: Stephan Glasgow (Bound Brook) md. โอมาร์อับเดลฮามิด (รัทเทอร์ฟอร์ด), 13-3; Robert Kanniard (วอลล์) d. ดิลลอนเทย์เลอร์ (St.Augustine Prep.) , 6-0; Michael O`Malley (Hasbrouck Heights) tf. เอเวอรี่ดินาร์ดี (Holy Cross), 4:26, 16-0; Shane Griffith (เบอร์เกนคาทอลิก) d. โดมินิกฟาโน (Montville Twp.), 9-3.

160: Mekhi Lewis (Bound Brook) p. แมทธิวการ์ริตี (เลซีย์) , 3:35; Michael Petite (Piscataway) ง. เจคแม็กซ์เวลล์ (ภูมิภาคบูเอน่า) , 6-1; Christopher Foca (Bergen Catholic) md. แอนดรูว์เมเยอร์ส (ทอมส์ริเวอร์อีสต์), 13-0; Kyle Cochran (Paramus) md. ซานติโนโมรินา (พอลส์โบโร), 11-3.